Get Adobe Flash player

ว่าที่ร.ต.นพดล  รักษ์แก้ว

รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา

มัธยมศึกษา เขต 13 รักษาการในตำแหน่ง

ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา

มัธยมศึกษา เขต 10

นายนิกูล  ประทีปพิชัย

รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา

มัธยมศึกษา เขต 10

หน่วยงานภายใน

g1
g2
g3
g4
g5
g6
g7
g8
g8
g8
g8
g8

BIG DATA สพม. เขต ๑๐

ศึกษาทางไกลสื่อสารสองทาง

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter
mod_vvisit_counterวันนี้164
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้2238
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้4435
mod_vvisit_counterสัปดาห์ที่แล้ว15655
mod_vvisit_counterเดือนนี้51989
mod_vvisit_counterเดือนที่แล้ว68902
mod_vvisit_counterรวมทั้งหมด5986266

We have 23
Your IP 34.239.158.107
,
Today: Aug 26, 2019

คู่มือหรือมาตรฐานการปฏิบัติงาน

User Rating: / 0
PoorBest 

รายละเอียด

กลุ่มอำนวยการ

.....นางนันทนา ภิรมย์ภู่

.....นางวัลลภา ทองนาค

.....นางเจตนิพิฐ นิมาภาศ

.....นางพิกุล แสงน้อย

กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา

.....นางเสาวนีย์ ขวงพร

.....นางสาวมยุรี กิจหิรัญ

.....นางสาวณัฐฐิชา อินสวาสดิ์

.....นางสาวปิยวรรณ  กุ้ยอ่อน

กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล

.....นางวนิดา เอี่ยมสอาด

.....นายคำรณ เกตุย้อย

นายสุเทพ  โตสุวรรณ

.....นางสาวพิศมัย บุตรฉ่ำ

.....นางสาวกุศลิน แสงวัชรสุนทร

.... นางบัวจงกล จันทรสุพิศ

.....นางวรรณา พวงนิล

.....นางขวัญเกื้อ แสงแก้ว

นายวรากรณ์  นาถมทอง

นางกิตติกานต์  ประเที่ยง

.....นางสาวอังชุณา ใหญ่หลวง

.....นางสาวพรทิพย์ ฐิรัตน์บุรินทร์

กลุ่มบริหารงานบุคคล

.....นางเพชรรัตน์ สุขปลั่ง

.....นางสาวมิทธิรา คงรอด

.....นางสายฝน กลิ่นอ่อน

.....นางสาวภาณุมาศ ศรีสด

.....นายสรัณย์ พลเธียร

.....นางสาวไอลดา นิลน้ำเพชร

.....นายกฤตยศ  ทองแดง

กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์

.....นางเพียงใจ ตุลา

.....นางวาสนา บุญมา

.....นางชัชพร จับสายทอง

.....นางสาวอัญมณี ใจเด็จ

.....นางสาวศรินทิพย์ ทองประเสริฐ

.....นางสาวศรัญญา พวงหอม

กลุ่มนโยบาลและแผน

.....นางรัชจิกร จิตวัฒนานนท์

.....นางศุภลักษณ์ คำดี

.....นางสาวนพมาส สายน้ำปราณ

.....นางรัตติกาล สนสนิท

.....นายธนาวุฒิ  จันทร์ปรุง

กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีและสารสนเทศ

.....นายสุเทพ โตสุวรรณ

.....นายธวัชชัย  สุทธิชัยพิชาติ

หน่วยตรวจสอบภายใน

.....นางสาวศตพร แจ้งเรือง

.....นายศรายุทธ  เพชรเกตุ

กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา

.....นางสุกัญญา อินทร์จันทร์

กลุ่มกฎหมายและคดี

.....สิบตำรวจโทหญิงเบญจวรรณ คุ้มครอง